มูลนิธิหลวงตาน้อย จัดพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี และวันวิสาขบูชา ประจำปี ๒๕๖๖ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย บันดาลให้ท่าน และครอบครัวประสบสรรพสิริสวัสดิพิพัฒนมงคล ประสงค์สิ่งใดจงสัมฤทธิ์ผล และมีความเจริญก้าวหน้า สมดังปรารถนาทุกประการ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
![](https://luangtanoi.or.th/wp-content/uploads/2023/06/351344121_1416293712556439_3236739145296450112_n.jpg)
![](https://luangtanoi.or.th/wp-content/uploads/2023/06/351522845_944938963222806_8585343766570478645_n.jpg)
![](https://luangtanoi.or.th/wp-content/uploads/2023/06/350984507_1742496682932522_7535733857103052884_n.jpg)
![](https://luangtanoi.or.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_วันสงกรานต์_2306-1.jpg)
Recent Comments